Ngày 21 tháng 6 năm 2024, chi bộ Trường mầm non Kỳ Long tổ chức “Hội nghị Sơ kết công tác Đảng 6 tháng đầu năm và Triển khai phương hướng, nhiệm vụ 6 tháng cuối năm 2024”
Ngày 21 tháng 6 năm 2024, chi bộ Trường mầm non Kỳ Long tổ chức “Hội nghị Sơ kết công tác Đảng 6 tháng đầu năm và Triển khai phương hướng, nhiệm vụ 6 tháng cuối năm 2024”
Nhận thức tầm quan trọng của hoạt động bảo vệ môi trường đối với sự phát triển bền vững của đất nước và chất lượng cuộc sống của mọi CNGVNV trong trường, thực hiện cuộc vận động "5 không 3 sạch" gắn...